![](https://i0.wp.com/thehaptic.co/wp-content/uploads/2019/07/i_am_note.jpg?resize=960%2C694&ssl=1)
ซัมซุงประเทศไทย จัดกิจกรรม “I am Note since…” เชิญชวนแฟนๆ Galaxy Note ร่วมโพสต์ภาพคู่กับปากกา S Pen พร้อมใส่ข้อความในภาพว่า I am Note since xxxx (ปี ค.ศ. ที่เริ่มใช้) เขียนแคปชันบรรยายความประทับใจ และติดแฮชแท็ก #GalaxyNoteTH บนเฟซบุ๊กหรืออินสตาแกรม พร้อมตั้งค่าเป็นสาธารณะ
50 คนที่ถูกใจคณะกรรมการ จะได้รับสิทธิ์เข้าร่วมงาน Experience สุดเอ็กซ์คลูซีฟและได้เป็นเจ้าของ Samsung Galaxy รุ่นใหม่ล่าสุด จำนวน 1 รางวัลมูลค่ากว่า 30,000 บาท ร่วมกิจกรรมได้ตั้งแต่วันที่ 22 กรกฎาคม – 4 สิงหาคม 2562 โดยทางซัมซุงจะประกาศผู้โชคดีทั้งหมดผ่านทางเฟซบุ๊ก Samsung ในวันที่ 6 สิงหาคม 2562
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ https://bit.ly/IamNotesince